mga iba

bahay » Mga Produkto » Mga tool sa Fiber » mga iba

  • img / tk_31_round_cable_stripper-82.jpg

TK-32 Bare Fiber Reel

Makipag-ugnayan sa amin
  • espesipikasyon
  • Pagtatanong
  • Mga pag-download

Ang buong-spectrum solong mode na hibla

Maliit na macrobending radii,sumunod sa G.657A o G.652D pamantayan

Maliit na halaga ng pagpapalambing

Angkop para sa anumang optical testiong enviroment

Uri ng fiber G.652D / G.657A
materyal SR Polypropylene
operating Temperature -40℃ sa 55 ℃
Karaniwang Pagkawala <0.35dB / km @ 1310nm
haba 1km,2km,3km,4km o ipasadya


Makipag-ugnayan sa amin
Datasheet & Manwal

TK-32 Bare Fiber Reel.pdf

sertipiko