OTDR

บ้าน » ผลิตภัณฑ์ » OTDR

  • img/ 7_inch_multi_touch_screen_otdr_apl_2.jpg
  • /upfile/2018/08/21/20180821113804_124.jpg
  • /upfile/2018/08/21/20180821113819_585.jpg
  • /upfile/2018/08/21/20180821113835_774.jpg

7 นิ้วมัลติทัชหน้าจอ OTDR APL-2

APL-2 เป็นจอมัลติทัช OTDR พร้อมเครื่องวัดพลังงานแสงมาตรฐานและตัวระบุตําแหน่งความผิดภาพ. มีทั้งแบบเดี่ยวและมัลติโมเด, ยังสามารถทดสอบผ่านแยก.

ติดต่อเรา
  • สเปค
  • ข้อมูลการสั่งซื้อ
  • การสอบสวน
  • ดาวน์โหลด
  • วีดีโอ
  • VFL และ OPM ในตัว
  • 7 นิ้วสีจอแอลซีดี, หน้าจอมัลติทัช
  • การทดสอบและการแสดงผลหลายความยาวคลื่น
  • ซอฟต์แวร์จําลอง OTDR ที่ใช้งานง่ายแสดงรายละเอียดของเหตุการณ์
  • แม็กซ์. 5 ความยาวคลื่น, 850nm/1300nm/1310nm/1550nm/1625nm
  • สัญญาณเลเซอร์อินพุตอัตโนมัติและฟังก์ชั่นการป้องกันตัวเอง

จอแอลซีดี

7 นิ้วสีจอแอลซีดี, หน้าจอมัลติทัช

ขั้ว ต่อ

เอฟซี / พีซี(850/1300/1310/1550), เอฟซี/เอพีซี (1625) อะแดปเตอร์แทนหรือปรับแต่ง

ชีพจรกว้าง

5ns,10ns,25ns,50ns,100ns,250ns,500NS,1us,2.5us,5us,10us,20เรา

ลดทอนโซนตาย

4.0ม.

เหตุการณ์โซนตาย

1.5ม.

นาที. ความละเอียดระยะทาง

0.1ม.

ความละเอียดของการสูญเสีย(เดซิเบล)

0.001

ระยะทางความไม่แน่นอน(ม.)

±(0.8+0.005% * ระยะการทดสอบ + มติ)

ฟังก์ชัน OPM

T:+8~ -70dBm หรือ C:+26~- 50dbm, 850/1300/1310/1490/1550/1625นาโนเมตร, เอ ฟซี หรืออะแดปเตอร์ SC

ฟังก์ชัน VFL

1mW

การเก็บรักษา

>10000 ผล

แบตเตอรี่

7.4V/4.6ahชาร์จ แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน

มิติ

246.5มม.* 173.5mm*70mm

น้ำหนัก

เกี่ยวกับ 1.55 กิโลกรัม

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-20 -- +60 , < 90%RH

อุณหภูมิการทำงาน

-10 -- +50 , < 90%RH

 

 

โมดูล SM OTDR 1310nm/1550nm

AOR501-B

32/30เดซิเบล

AOR501-C

36/34เดซิเบล

PON ออนไลน์ OTDR 1310nm/1550nm/1625nm

AOR501-PB

36เดเบล/34dB/34dB

โมดูล OTDR มม. 850nm/1300nm

AOR501-MM-A

22เดเบล/24dB

                                                APL-2 X1-X2-X3 X4-X5 X6-X7-X8 X9

X1- OTDR module 1                               X4- โมดูล OTDR 2                          X7- โมดูล OPM

X2- OTDR module 1 adapter 1               X5- โมดูล OTDR 2 อะ แด ปเตอร์             X8- อะแดปเตอร์โมดูล OPM

X3- อะแดปเตอร์โมดูล PON OTDR 2          X6- VFL โม ดู ล                              

ตัวอย่าง: APL-2 + AOR501-PB-SCU + SCA V01 T-SC

                APL-2 AOR501-B-SCU AOR501-MM-A-SCU V01 T-SC

มาตรฐาน

  • APL-2  

  • ซีดีสอน 

  • ใบรับรองการสอบเทียบ

  • สาย AC 

  • อะแดปเตอร์ AC/DC 


  • กระเป๋าถือ 

ไม่จำเป็น
  • FCU =FC/UPC
    FCA =FC/APC

  • SCU = SC / UPC

  • LCU = LC / UPC

ติดต่อเรา
เอกสารข้อมูลและคู่มือ

APL 2 1000

คู่มือผู้ใช้ OTDR APL-2

APL 2 คู่มือ OTDR.pdf

ซอฟต์แวร์ OTDR.RAR

ใบรับรอง