PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » ਟੈਸਟ ਅਤੇ ਮਾਪ » PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ

  • img/pon_power_meter_epn90-68.jpg
  • /upfile/2018/07/24/20180724091748_775.jpg
  • /upfile/2018/07/24/20180724091803_372.jpg
  • /upfile/2018/07/24/20180724091818_192.jpg

PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ EPN90

ਰੰਗ LCD. EPN90 PON Meter is designed for PON online testing with 1000 ਡਾਟਾ ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ,ਤਕਨੀਸ਼ੀਅਨ USB ਦੁਆਰਾ PC ਤੇ ਟੈਸਟਿੰਗ ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ.

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ

PON ਨੈੱਟਵਰਕ ਟੈਸਟਿੰਗ ਲਈ

ਔਨਲਾਈਨ ਮਾਪ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ

ਮਾਪ ਦੁਆਰਾ ਪਾਸ ਕਰੋ

ਪਾਸ/ਫੇਲ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਤੇਜ਼ ਮੁਲਾਂਕਣ

ਡਿਸਪਲੇ 1310/1490/1550 ਇੱਕ ਸਕਰੀਨ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜੇ

ਟੈਸਟ 3 wavelengths separately and simultaneously

ਇੱਕ-ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਅਤੇ ਤਿੰਨ-ਸਾਲ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅੰਤਰਾਲ

ਮਾਡਲ

EPN90                EPN90-V10                 EPN90T                  EPN90C

ਮਾਪ ਦੀ ਰੇਂਜ(dBm)

1310 nm: +10 ~ - 35 dBm/1490 nm: +10 ~ - 50 dBm/1550 nm: +25 ~ - 45 dBm

ਨੁਕਸਾਨ ਦੁਆਰਾ ਪਾਸ ਕਰੋ

< 1.5 dB

ਸ਼ੁੱਧਤਾ *   

± 0.2 dB (ਬਰਸਟ ਸਿਗਨਲ:± 0.5dB)

ਥ੍ਰੈਸ਼ਹੋਲਡ ਸੈੱਟ

10

ਡਾਟਾ ਸਟੋਰੇਜ਼

1000

ਕਨੈਕਟਰ

SC/UPC ( ਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ )

OPM ਮੋਡੀਊਲ

 NO                         ਸੰ                     +8~-70dBm           +26~-50dBm

VFL ਮੋਡੀਊਲ

NO                        10mW                         NO                         ਸੰ

ਆਟੋ ਪਾਵਰ ਬੰਦ

ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ 10 ਮਿੰਟ (ਨੂੰ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ), ਘੱਟ ਬੈਟਰੀ ਊਰਜਾ

ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ

ਹਾਂ

ਪੀਸੀ ਨਾਲ ਜੁੜੋ ਹਾਂ
ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਉੱਪਰ 20 ਘੰਟੇ
ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਸਪਲਾਈ 3* AA ਬੈਟਰੀਆਂ ਜਾਂ AC/DC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਅਡਾਪਟਰ

* 20 'ਤੇ±3℃,  with SC/UPC connector, -10dBm

ਆਕਾਰ(H*W*D)

190mm *90mm * 40ਮਿਲੀਮੀਟਰ

ਭਾਰ ਬਾਰੇ   400g
ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ -20 -- +60°ਸੀ, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ -10 -- +50°ਸੀ, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ

EPN90X-XX

ਮਾਡਲ                                                                                                   ਕਨੈਕਟਰ

EPN90        = PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ                                                           UPC

EPN90T      = PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ + ਓ.ਪੀ.ਐਮ(+8~ -70dBm)                          ਏ.ਪੀ.ਸੀ

EPN90C      = PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ + ਓ.ਪੀ.ਐਮ(+26~ -50dBm)

EPN90-V10 = PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ + 10mW VFL

ਉਦਾਹਰਨ: EPN90-APC, EPN90-V10-UPC, EPN90T-APC

ਮਿਆਰੀ
  • ਚੁੱਕਣ ਵਾਲਾ ਬੈਗ  


  • ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ


  • ਮੈਨੁਅਲ


  • ਸੀ.ਡੀ

  • ਪੈਕਿੰਗ ਬਾਕਸ


  • USB cable

ਵਿਕਲਪਿਕ
  • AC/DC ਅਡਾਪਟਰ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
Datasheet & Manual

EPN90 PON OPM manual.pdf

EPN90 PON ਪਾਵਰ ਮੀਟਰ.pdf

 

ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ