ODN ਉਪਕਰਨ

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » ODN ਉਪਕਰਨ

  • img/fiber_patchcord_-85.jpg
  • /upfile/2018/07/09/20180709132116_891.jpg
  • /upfile/2018/07/09/20180709134254_270.jpg

ਆਪਟੀਕਲ ਸਮਾਪਤੀ ਬਾਕਸ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ

ਲਈ ਆਸਾਨ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ

ਕੁਸ਼ਲ ਕੇਬਲ management

ਬਦਲਦਾ ਹੈ ਅਡਾਪਟਰ ਦੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ

ਫਾਇਰ-ਸਬੂਤ ਅਤੇ ਐਂਟੀ-ਏਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ

ਫਾਈਬਰ ਮੋੜ ਦਾ ਘੇਰਾ ਵੱਧ ਕੰਟਰੋਲ 40ਮਿਲੀਮੀਟਰ

Dust-proof design IP-45 ਦੇ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪੱਧਰ

ਨਾਲ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਸਪਲਾਇਸ ਕੈਸੇਟ ਅਤੇ ਅਡਾਪਟਰ ਧਾਰਕ

ਲਈ ਉਚਿਤ ਹੈ ਫਿਊਜ਼ਨ splice ਜ ਮਕੈਨੀਕਲ ਸਪਲਾਇਸ

ਮਾਡਲ:TB-OTB2

ਭੌਤਿਕ ਪੈਰਾਮੀਟਰ:

ਮਾਪ(ਮਿਲੀਮੀਟਰ)

86(ਐੱਲ)*86(W)*25(ਐੱਚ)

ਸਮੱਗਰੀ

ਪੀ.ਸੀ

ਰੰਗ

ਚਿੱਟਾ

ਅਧਿਕਤਮ ਸਮਰੱਥਾ

2 ਬੰਦਰਗਾਹਾਂ

ਖਾਲੀ ਭਾਰ

60g

ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਭਾਰ

80g

How to order?

TB-OTB2- ਐੱਸ- ਏ- ਬੀ- ਸੀ- ਡੀ

ਐੱਸ - ਸਮੱਗਰੀ

1: ਪੀ.ਸੀ

ਏ - ਸੰਰਚਨਾ

1: Adapter     2: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ       3: ਖਾਲੀ       4: ਹੋਰ

ਬੀ - Adapter

1: SC/UPC     2: SC/APC              3: LC/UPC      4: LC/APC      5: ਹੋਰ

ਸੀ - ਪਿਗਟੇਲ

1: 0.9mm     2: 2.0mm              3: 3.0 ਮਿਲੀਮੀਟਰ     4: ਹੋਰ

ਡੀ - ਫਾਈਬਰ

1: G.652D     2: G.657A             3: ਹੋਰ

ਮਾਡਲ:TB-OTB4

ਭੌਤਿਕ ਪੈਰਾਮੀਟਰ:

ਮਾਪ(ਮਿਲੀਮੀਟਰ)

150(ਐੱਲ)*110(W)*33(ਐੱਚ)

ਸਮੱਗਰੀ

ਪੀ.ਸੀ

ਰੰਗ

ਚਿੱਟਾ

ਅਧਿਕਤਮ ਸਮਰੱਥਾ

4 ਬੰਦਰਗਾਹਾਂ

ਖਾਲੀ ਭਾਰ

150g

ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਭਾਰ

160g

How to order?

TB-OTB4- ਐੱਸ- ਏ- ਬੀ- ਸੀ- ਡੀ

ਐੱਸ - ਸਮੱਗਰੀ

1: ਪੀ.ਸੀ

ਏ - ਸੰਰਚਨਾ

1: Adapter     2: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ       3: ਖਾਲੀ       4: ਹੋਰ

ਬੀ - Adapter

1: SC/UPC     2: SC/APC              3: LC/UPC      4: LC/APC      5: ਹੋਰ

ਸੀ - ਪਿਗਟੇਲ

1: 0.9mm     2: 2.0mm              3: 3.0 ਮਿਲੀਮੀਟਰ     4: ਹੋਰ

ਡੀ - ਫਾਈਬਰ

1: G.652D     2: G.657A             3: ਹੋਰ

ਮਾਡਲ:TB-OTB8

ਭੌਤਿਕ ਪੈਰਾਮੀਟਰ:

ਮਾਪ(ਮਿਲੀਮੀਟਰ)

170(ਐੱਲ)*130(W)*50(ਐੱਚ)

ਸਮੱਗਰੀ

ਪੀ.ਸੀ

ਰੰਗ

ਚਿੱਟਾ

ਅਧਿਕਤਮ ਸਮਰੱਥਾ  

8 ਬੰਦਰਗਾਹਾਂ

ਖਾਲੀ ਭਾਰ

180g

ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਭਾਰ 

200g

How to order?

TB-OTB4- ਐੱਸ- ਏ- ਬੀ- ਸੀ- ਡੀ

ਐੱਸ - ਸਮੱਗਰੀ

1: ਪੀ.ਸੀ

ਏ - ਸੰਰਚਨਾ

1: Adapter     2: ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ       3: ਖਾਲੀ       4: ਹੋਰ

ਬੀ - Adapter

1: SC/UPC     2: SC/APC              3: LC/UPC      4: LC/APC      5: ਹੋਰ

ਸੀ - ਪਿਗਟੇਲ

1: 0.9mm     2: 2.0mm              3: 3.0 ਮਿਲੀਮੀਟਰ     4: ਹੋਰ

ਡੀ - ਫਾਈਬਰ

1: G.652D     2: G.657A             3: ਹੋਰ

ਮਿਆਰੀ ਸੰਰਚਨਾ :

ਸਪਲਾਇਸ ਕੈਸੇਟ ਅਤੇ ਕੇਬਲ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਸਾਧਨ, ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਗਿਰੀਦਾਰ ਅਤੇ ਬੋਲਟ, ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਲੀਵਜ਼

ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਿਕਰੀ ਵਿਭਾਗ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ....

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
Datasheet & Manual
ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ