ਆਪਟੀਕਲ ਲਾਈਟ ਸਰੋਤ

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » ਟੈਸਟ ਅਤੇ ਮਾਪ » ਆਪਟੀਕਲ ਲਾਈਟ ਸਰੋਤ

  • img/optical_laser_source_els10.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723101839_978.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723101905_736.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723161958_507.jpg

ਆਪਟੀਕਲ ਲੇਜ਼ਰ ਸਰੋਤ ELS10

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ

ਉੱਚ ਸਥਿਰਤਾ, ਬਿਲਟ-ਇਨ ਆਪਟਿਕ ਆਈਸੋਲਟਰ   

270Hz, 1KHz, 2KHz modulation output

Auto-Wave ID output, TriBrer OPM EPM30 ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ

ਊਰਜਾ ਬਚਾਉਣ ਮੋਡ

1ਇੱਕ ਪੋਰਟ ਤੋਂ ~3 ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ ਆਉਟਪੁੱਟ

ਇੱਕ-ਸਾਲ ਦੀ ਵਾਰੰਟੀ ਅਤੇ ਤਿੰਨ-ਸਾਲ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅੰਤਰਾਲ

ਮਾਡਲ

M8         M3         S3         S4        S5        S6          V01            V10

ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ(nm)     

          850       1300      1310     1490    1550    1625     1mW VFL    10mW VFL

ਸਥਿਰਤਾ *

±0.05dB / 1 ਘੰਟਾ; &pldBmn;0.1dB / 8 ਘੰਟੇ

ਆਉਟਪੁੱਟ ਪਾਵਰ 

> - 6dBm @ 1310nm/1490nm/1550nm/1625nm / > -10 dBm @ 850nm/1300nm

ਮੋਡੂਲੇਸ਼ਨ

270Hz, 1KHz, 2KHz

ਕਨੈਕਟਰ

FC/PC (ਜਾਂ ਹੋਰ ਕਨੈਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ)

ਵੇਵ ਆਈ.ਡੀ

ਹਾਂ

ਆਟੋ ਪਾਵਰ ਬੰਦ

ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ 10 ਮਿੰਟ (ਨੂੰ ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ), ਘੱਟ ਬੈਟਰੀ ਊਰਜਾ

ਬੈਟਰੀ ਚਾਰਜ

ਹਾਂ

ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ

ਉੱਪਰ 16 ਘੰਟੇ

ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਸਪਲਾਈ

ਏ.ਏ * 3 ਬੈਟਰੀਆਂ ਜਾਂ AC/DC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਅਡਾਪਟਰ

* ਤੋਂ ਬਾਅਦ 5 ਮਿੰਟ ਵਾਰਮ-ਅੱਪ, 20¡€3¡Ã¦, ਸੀ.ਡਬਲਿਊ, FC ਕਨੈਕਟਰ, ਆਪਟਿਕ ਆਈਸੋਲਟਰ ਦੇ ਨਾਲ

ਆਕਾਰ(H*W*D)

190mm * 90mm * 40ਮਿਲੀਮੀਟਰ

ਭਾਰ

ਲਗਭਗ 480 ਗ੍ਰਾਮ

ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ

-20 -- +60°ਸੀ, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ

ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ

-10 -- +50°ਸੀ, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ

                                                   ELS10-X

ELS10-M3M8= 850/1300nm

ELS10-S3S4S5 = 1310/1490/1550nm

ELS10-S3S5 = 1310/1550nm

ELS10-S3S4S6 = 1310/1490/1625nm

ELS10-S4     = 1490nm ELS10-S3S5S6 = 1310/1550/1625nm
ELS10-S6     = 1625nm ELS10-S4S5S6 = 1490/1550/1625nm
ਮਿਆਰੀ
  • ਚੁੱਕਣ ਵਾਲਾ ਬੈਗ  


  • ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ


  • ਮੈਨੁਅਲ

  • ਪੈਕਿੰਗ ਬਾਕਸ

ਵਿਕਲਪਿਕ
  • AC/DC ਅਡਾਪਟਰ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
Datasheet & Manual

ELS10 ਲੇਜ਼ਰ ਸਰੋਤ manual.pdf

ELS10 ਲੇਜ਼ਰ Source.pdf

ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ