OTDR

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » OTDR

  • img/mini-palm-otdr-fot-100.jpg
  • /upfile/2018/06/27/20180627103200_899.jpg
  • /upfile/2018/06/27/20180627103206_131.jpg
  • /upfile/2019/01/24/20190124092503_130.jpg

ਮਿੰਨੀ ਪਾਮ OTDR FOT-100

FOT-100 OTDR ਫਾਈਬਰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦੇ ਨਿਪਟਾਰੇ ਲਈ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲੈਸ ਹੈ, Error 400 (Bad Request)!!1

400. That’s an error.

Your client has issued a malformed or illegal request. That’s all we know. .

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ
  • ਵੀਡੀਓ

ਬਿਲਟ-ਇਨ VFL
ਬਿਲਟ-ਇਨ OPM (ਵਿਕਲਪਿਕ)
ਉੱਚ ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਰੰਗ TFT LCD
ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੱਕ-ਬਟਨ ਟੈਸਟਿੰਗ
ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਅਤੇ ਮਾਹਰਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ ਹੈ
ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ PALM ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਛੋਟਾ, ਰੋਸ਼ਨੀ, ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਆਸਾਨ
ਇਨਪੁਟ ਲੇਜ਼ਰ ਸਿਗਨਲ ਆਟੋ ਖੋਜ ਅਤੇ ਸਵੈ-ਸੁਰੱਖਿਆ
ਉਪਭੋਗਤਾ-ਅਨੁਕੂਲ OTDR ਸਿਮੂਲੇਸ਼ਨ ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ

ਡੈੱਡ ਜ਼ੋਨ

ਘਟਨਾ:1.5m/Atenuation:5.0m (4m/9m@850nm)

ਪਲਸ ਚੌੜਾਈ

S/A:5ns-10us, ਬੀ/ਸੀ:5ns-20us, MM-A:5ns-1us

ਦੂਰੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ

±(0.8m ± 0.005% * ਟੈਸਟਿੰਗ ਦੂਰੀ ± ਮਤਾ)

ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਹੱਲ

0.001dB

ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੂਰੀ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ

0.1m

ਕਨੈਕਟਰ

FC ਪਰਿਵਰਤਨਯੋਗ ਅਡਾਪਟਰ (ਵਿਕਲਪਿਕ: ਐਸ.ਸੀ,ਸ੍ਟ੍ਰੀਟ,LC ਪਰਿਵਰਤਨਯੋਗ ਅਡਾਪਟਰ)

ਓ.ਪੀ.ਐਮ (ਵਿਕਲਪਿਕ)

ਟੀ:+8~-70dBm ਜਾਂ C:+26~-50dBm, ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਉਪਲਬਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ OTDR ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕਨੈਕਟਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

VFL

1mW

ਡਾਟਾ ਸਟੋਰੇਜ਼

Internal (TF ਕਾਰਡ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹੈ)

ਡਿਸਪਲੇ

3.5 ਇੰਚ TFT ਰੰਗ LCD

ਬੈਟਰੀ

ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ

ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ

ਨਾਲ ਖਲੋਣਾ>15 hour, ਮਾਪ>8hoਘੰਟਾ

ਆਕਾਰ(H*W*D) 197mm * 107mm * 67ਮਿਲੀਮੀਟਰ
ਭਾਰ ਲਗਭਗ 750 ਗ੍ਰਾਮ
ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ -20 -- +60 ℃, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ -10 -- +50 ℃, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ
ਐੱਸ 1310/1550                                24/22dB
1310/1550                                28/26dB
ਬੀ 1310/1550                                32/30dB
ਸੀ 1310/1550                                36/34dB
ਪੀ.ਬੀ 1310/1550/1625                       36/34/34dB
MM-A  850/1300                                  22/24dB
ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ  
ਮਿਆਰੀ
  • ਚੁੱਕਣ ਵਾਲਾ ਬੈਗ

  • ਉਪਯੋਗ ਪੁਸਤਕ

  • ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ

  • USB ਕੇਬਲ

  • AC/DC ਅਡਾਪਟਰ

ਵਿਕਲਪਿਕ
  • FCU=FC/UPC
    FCA=FC/APC

  • SCU=SC/UPC
    SCA=SC/APC

  • LCU=LC/UPC

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
Datasheet & Manual

FOT-100 MANUAL.pdf

FOT-100 OTDR.pdf

 

ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ