OTDR

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » OTDR

  • img/mini-palm-otdr-aor-500.jpg
  • /upfile/2018/07/27/20180727150815_105.jpg
  • /upfile/2018/07/27/20180727150828_432.jpg
  • /upfile/2019/01/23/20190123173044_344.jpg

ਮਿੰਨੀ ਪਾਮ OTDR AOR-500

AOR500 OTDR with 3.5 inch TFT color LCD is rugged, ਪਾਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਫਾਈਬਰ ਦੀ ਲੰਬਾਈ ਨੂੰ ਮਾਪਣ ਲਈ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਲਈ FTTx ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਲ ਨਾਲ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, attenuation loss.

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਆਰਡਰਿੰਗ ਜਾਣਕਾਰੀ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ
  • ਵੀਡੀਓ

● Automatic one-button testing

- ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਅਤੇ ਮਾਹਰਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਆਸਾਨ

● Input laser signal auto detection and self-protection

- ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਪਾਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਛੋਟਾ,  ਰੋਸ਼ਨੀ, ਚੁੱਕਣ ਲਈ ਆਸਾਨ

- ਉੱਚ ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਰੰਗ TFT LCD

● USB port for PC connection

- ਬਿਲਟ-ਇਨ VFL

- ਹਾਈ ਸਪੀਡ ਸਿਗਨਲ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ, ਛੋਟਾ ਟੈਸਟ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ

â— ਉਪਭੋਗਤਾ-ਅਨੁਕੂਲ OTDR ਸਿਮੂਲੇਸ਼ਨ ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦੇ ਵੇਰਵੇ ਦਿਖਾਉਂਦਾ ਹੈ

ਮਾਡਲ AOR500-S AOR500-A AOR500-ਬੀ AOR500-PB
ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਰੇਂਜ* 24dB / 22dB 28dB / 26dB 32dB / 30dB 35dB / 34dB/34dB
ਅਧਿਕਤਮ ਦੂਰੀ** 80ਕਿਲੋਮੀਟਰ 100ਕਿਲੋਮੀਟਰ 120ਕਿਲੋਮੀਟਰ 120ਕਿਲੋਮੀਟਰ
ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ 1310/1550nm 1310/1550nm 1310/1550nm

1310/1550/1625nm, 1625ਫਿਲਟਰ ਨਾਲ nm

ਇਵੈਂਟ ਡੈੱਡ ਜ਼ੋਨ ***

1.5m

Attenuation ਡੈੱਡ ਜ਼ੋਨ 8.0m

ਪਲਸ ਚੌੜਾਈ

10ns, 25ns, 50ns, 100ns, 250ns, 500ns, 1us, 2.5us, 5us, 10ਸਾਨੂੰ

ਦੂਰੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ

±(0.8m ± 0.001% * ਟੈਸਟਿੰਗ ਦੂਰੀ ± ਮਤਾ)

ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਹੱਲ

0.001dB

ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੂਰੀ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ

1m

ਕਨੈਕਟਰ

FC/PC (1310/1550), FC/APC (1625) ਪਰਿਵਰਤਨਯੋਗ ਅਡਾਪਟਰ ਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ

VFL

1mW

ਡਾਟਾ ਸਟੋਰੇਜ਼

> 10000 ਨਿਸ਼ਾਨ (standard 1GB SD card)

ਡਿਸਪਲੇ

3.5 ਇੰਚ TFT ਰੰਗ LCD

Interface USB

ਬੈਟਰੀ

ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ

ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸਮਾਂ

>10 ਘੰਟੇ (Bellcore TR-NWT-001138)

ਆਕਾਰ(H*W*D) 197mm * 107mm * 67ਮਿਲੀਮੀਟਰ
ਭਾਰ ਲਗਭਗ 750 ਗ੍ਰਾਮ
ਸਟੋਰੇਜ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ -20 -- +60 ℃, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ -10 -- +50 ℃, < 90%ਆਰ.ਐੱਚ
ਮਿਆਰੀ

  • ਚੁੱਕਣ ਵਾਲਾ ਬੈਗ


  • ਉਪਯੋਗ ਪੁਸਤਕ


  • ਕੈਲੀਬ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ


  • USB ਕੇਬਲ


  • AC/DC ਅਡਾਪਟਰ

ਵਿਕਲਪਿਕ

  • FCU=FC/UPC
    FCA=FC/APC


  • SCU=SC/UPC
    SCA=SC/APC


  • LCU=LC/UPC

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
Datasheet & Manual

AOR500 OTDR manual.pdf

AOR500 OTDR.pdf

AOR500-P PON OTDR ਮੈਨੂਅਲ TriBrer.pdf

 

ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ
  • ਸਨਮਾਨ

    FOT-100 CE