OTDR

ਘਰ » ਉਤਪਾਦ » OTDR

  • img/32-inch-otdr-tb-600-58.jpg
  • /upfile/2020/04/01/20200401095425_329.jpg
  • /upfile/2020/04/01/20200401095436_690.jpg

3.2 ਇੰਚ OTDR TB-600

TB-600 OTDR ਨਾਲ 3.2 ਇੰਚ ਰੰਗ LCD, ਪਾਮ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੱਕ-ਬਟਨ ਟੈਸਟ, ਮੁੱਖ ਤੌਰ 'ਤੇ FTTX ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
  • ਨਿਰਧਾਰਨ
  • ਪੜਤਾਲ
  • ਡਾਊਨਲੋਡ

ਬਿਲਟ-ਇਨ VFL, ਓ.ਪੀ.ਐਮ, ਓ.ਐਲ.ਐਸ

3.2 ਇੰਚ ਰੰਗ LCD

ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਇੱਕ-ਬਟਨ ਟੈਸਟ

ਹੈਂਡਹੋਲਡ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਹਲਕਾ ਭਾਰ ਅਤੇ ਪੋਰਟੇਬਲ

ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਖੋਜ ਅਤੇ ਇਨਪੁਟ ਰੋਸ਼ਨੀ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ

ਹਿਊਮਨਾਈਜ਼ਡ OTDR ਸੌਫਟਵੇਅਰ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਟੈਸਟ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ        

 

ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ     1550nm ± 20nm
ਗਤੀਸ਼ੀਲ ਰੇਂਜ 20dB
ਦੂਰੀ ਸੈਟਿੰਗ ਅਧਿਕਤਮ. 80ਕਿਲੋਮੀਟਰ
OTDR ਕਨੈਕਟਰ FC/UPC ਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ
ਪਲਸ ਚੌੜਾਈ 5ns~10us
ਸਮਾਂ ਮਾਪਣ 5~180
Attenuation ਡੈੱਡ ਜ਼ੋਨ 8m
ਇਵੈਂਟ ਡੈੱਡ ਜ਼ੋਨ 3m
LCD 3.2 ਇੰਚ LCD
OPM ਫੰਕਸ਼ਨ +26~-50dBm, 850/1300/1310/1490/1550/1625nm, 2.5mm UPP
VFL ਫੰਕਸ਼ਨ 1mW ਜਾਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ
ਸਟੋਰੇਜ ਅੰਦਰੂਨੀ ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਂ TF ਕਾਰਡ (ਵਿਕਲਪਿਕ)
ਸੰਚਾਰ ਇੰਟਰਫੇਸ Micro USBx1
ਬੈਟਰੀ 3.7ਵੀ, 2400mAh ਲਿਥੀਅਮ ਪੋਲੀਮਰ ਬੈਟਰੀ
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ 0 Error 403 (Forbidden)!!1

403. That’s an error.

Your client does not have permission to get URL /translate_a/t?client=te&v=1.0&tl=pa&sl=en&tk=852170.734074 from this server. That’s all we know.

ਸਟੋਰੇਜ਼ ਤਾਪਮਾਨ -20 Error 403 (Forbidden)!!1

403. That’s an error.

Your client does not have permission to get URL /translate_a/t?client=te&v=1.0&tl=pa&sl=en&tk=126381.515613 from this server. That’s all we know.

ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨਮੀ <90%
ਭਾਰ 333g
ਆਕਾਰ 168mmx95mmx38mm

TB-600-FCU, OTDR FC/UPC ਕਨੈਕਟਰ

TB-600-SCU, OTDR SC/UPC ਕਨੈਕਟਰ

TB-600-SCA, OTDR SC/APC ਕਨੈਕਟਰ

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ
ਸਿਖਰ