ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅಟೆನ್ಯುವೇಟರ್

ಮುಖಪುಟ » ಉತ್ಪನ್ನಗಳು » ಪರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಮಾಪನ » ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅಟೆನ್ಯುವೇಟರ್

  • img/optical_variable_attenuator_digital_eva50-24.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723163921_391.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723163935_725.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723163948_530.jpg

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ವೇರಿಯಬಲ್ ಅಟೆನ್ಯುವೇಟರ್ (ಡಿಜಿಟಲ್) ಇವಿಎ 50

ಒರಟಾದ ಮತ್ತು ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ, EVA50 ಅನ್ನು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
  • ಶಿಷ್ಟತೆ
  • ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
  • ವಿಚಾರಣೆ
  • ಡೌನ್ ಲೋಡ್

ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಒರಟಾದ ಪೋರ್ಟೆಬಲ್ ಅಟೆನ್ಯುಯೇಟರ್

ಮೂರು ತರಂಗಾಂತರಗಳು: 1310nm / 1490nm / 1550ಎನ್ಎಮ್

ವಿವಿಧ ಅಟೆನ್ಯುಯೇಟರ್ ಶ್ರೇಣಿ, 40ಡಿಬಿ, 60dB ಅಥವಾ 80dB

ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಬಹುದು

ಉಳಿಸಬಹುದು 10 atteenuation ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಸಾಧನಗಳು ಮುಚ್ಚಿದ ನಂತರ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ

ಎನರ್ಜಿ ಸೇವ್ ಮೋಡ್

ಒಂದು ವರ್ಷದ ಖಾತರಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ವರ್ಷದ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮಧ್ಯಂತರ

ಮಾದರಿ

EVA50-40

EVA50-60

EVA50-80

ಅಟೆನ್ಯುಯೇಟಿಂಗ್ ಶ್ರೇಣಿ

40 ಡಿಬಿ (ಎಸ್)

60 ಡಿಬಿ (ಎಸ್)

80 ಡಿಬಿ (ಎಸ್)

ತರಂಗಾಂತರಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಕೆ

1310nm / 1490nm / 1550ಎನ್ಎಮ್

ಫೈಬರ್ ಮೋಡ್

ಎಸ್

ಅಟೆನ್ಯುಟಿಂಗ್ ಮೋಡ್

ಡಿಜಿಟಲ್

ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನ

0.1ಡಿಬಿ

ಪ್ರದರ್ಶನ

ಎಲ್ಸಿಡಿ, 128*64

ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಇನ್ ಪುಟ್ ಪವರ್

+ 21 ಡಿಬಿಎಂ

ನಷ್ಟ ವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸು* 

> 40 ಡಿಬಿ

ಸೇರ್ಪನ ನಷ್ಟ*

< 2.5 ಡಿಬಿ

ಕನೆಕ್ಟರ್

ಎಫ್ ಸಿ/ಪಿಸಿ (ಅಥವಾ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸು)

ಅನಿಶ್ಚಿತತೆ

± 0.5 ಡಿಬಿ

ಪುನರಾವರ್ತಿತ*

± 0.2 ಡಿಬಿ

ಆರ್ಎಸ್ -232

ಐಚ್ಛಿಕ

ಆಟೋ ಪವರ್ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ ಯಾವುದೇ ಆಪರೇಷನ್ 10 ನಿಮಿಷಗಳ (ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬಹುದು), ಕಡಿಮೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಶಕ್ತಿ
ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್
ಹೌದು
ಆಪರೇಟ್ ಸಮಯ ಮೇಲಿನ 20 ಗಂಟೆಗಳ
ವಿದ್ಯುತ್ ಪೂರೈಕೆಯ 3 * ಎಎ ಬ್ಯಾಟರಿಗಳು ಅಥವಾ ಎಸಿ / ಡಿಸಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್

* 20 ಕ್ಕೆ±3℃, ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂ, FC/PC ಕನೆಕ್ಟರ್ ನೊಂದಿಗೆ,1550ಎನ್ಎಮ್

ಗಾತ್ರ(ಎಚ್ * ಡಬ್ಲ್ಯು * ಡಿ)       

190mm * 90mm * 40ಎಂಎಂ

ತೂಕ 

ಸುಮಾರು 450ಗ್ರಾಂ

ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ 

-20 -- +60°ಸಿ, < 90%ಆರ್ಎಚ್

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ 

-10 -- +50°ಸಿ, < 90%ಆರ್ಎಚ್

EVA50-XX

ಮಾದರಿ

EVA50-40 = 40dB

EVA50-60 = 60dB

EVA50-80 = 80dB

ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
  • ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊತ್ತೊಯ್ದ  


  • ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ


  • ಕೈಪಿಡಿ

  • ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್

ಐಚ್ಛಿಕ
  • ಎಸಿ / ಡಿಸಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್

  •  

ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ