ಫೈಬರ್ ಮಲ್ಟಿಮೀಟರ್

ಮುಖಪುಟ » ಉತ್ಪನ್ನಗಳು » ಪರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಮಾಪನ » ಫೈಬರ್ ಮಲ್ಟಿಮೀಟರ್

  • img/optical_loss_test_set_aou400-91.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723173901_261.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723173911_902.jpg
  • /upfile/2018/07/23/20180723173922_154.jpg

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಾಸ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಸೆಟ್ AOU400

ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಮಲ್ಟಿಮೀಟರ್ AOU400 ಬೆಳಕಿನ ಮೂಲವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ ಮೀಟರ್ ಅಥವಾ ಒಂದು ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ದೃಶ್ಯ ದೋಷ ಲೊಕೇಟರ್. ಬೆಳಕಿನ ಮೂಲ ಮತ್ತು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ ಮೀಟರ್ ಅನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವಾಗ, ಇದನ್ನು ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಲಾಸ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಸೆಟ್ ಎಂದೂ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.(OLTS).

ವಿವಿಧ ನೆಟ್ ವರ್ಕ್ ವಾಸ್ತುಶಿಲ್ಪಗಳು ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷಾ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ಂತೆ ಸಮರ್ಪಿತ ಕೈ ವಾದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆ-ಆಧಾರಿತ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ OLTS ಲಭ್ಯವಿದೆ, ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಪವರ್ ಅನ್ನು ಅಳೆಯಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ, power ನಷ್ಟ, ಪ್ರತಿಫಲನ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲಿತ ವಿದ್ಯುತ್ ನಷ್ಟ.

ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
  • ಶಿಷ್ಟತೆ
  • ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಆದೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
  • ವಿಚಾರಣೆ
  • ಡೌನ್ ಲೋಡ್

ಒಪಿಎಮ್, OLS, ಒಂದು ಸಾಧನದಲ್ಲಿ VFL 

1000 ಡಾಟಾ ಸ್ಟೋರೇಜ್

ಡೇಟಾ ವರ್ಗಾವಣೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)

PC ಯಲ್ಲಿ ನೈಜ-ಸಮಯ ಪರೀಕ್ಷೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)

ಎನರ್ಜಿ ಸೇವ್ ಮೋಡ್

REF ಸೆಟ್ ಮತ್ತು ನಷ್ಟ ಪರೀಕ್ಷೆ

ಸ್ವಯಂ ತರಂಗಾಂತರ ಪತ್ತೆ (ಐಚ್ಛಿಕ)

ಒಂದು ವರ್ಷದ ಖಾತರಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ವರ್ಷದ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮಧ್ಯಂತರ

ಬೆಳಕಿನ ಮೂಲ

M3M8

S3S5

S3S4S5

ತರಂಗಾಂತರದ (ಎನ್ಎಮ್)

850/1300

1310/1550

1310/1490/1550

ಸ್ಥಿರೀಕರಣ

± 0.05dB / 1 ಗಂಟೆ; &plಡಿಬಿmn;0.1dB / 8 ಗಂಟೆಗಳ

ಔಟ್ಪುಟ್ ಶಕ್ತಿ

> - 6dBm @ 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm / > -10 dBm @ 850nm / 1300nm

ಸ್ವರಕ್ಷಣೆ

270ಹರ್ಟ್ಝ್, 1KHz, 2KHz

ಕನೆಕ್ಟರ್

FC/PC ಅಥವಾ ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸು

ವಿಷುಯಲ್ ಫಾಲ್ಟ್ ಲೊಕೇಟರ್

 

ಗ್ಲಿಂಟ್

2ಹರ್ಟ್ಝ್

ಕನೆಕ್ಟರ್

2.5ಎಂಎಂ ಯುಪಿಪಿ

ವಿದ್ಯುತ್ ಮೀಟರ್

 

ನಿಖರತೆ *

± 0.2ಡಿಬಿ

ತರಂಗಾಂತರಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಕೆ

850nm / 1300nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625ಎನ್ಎಮ್

ಕನೆಕ್ಟರ್

ಎಫ್‌ಸಿ & 2.5ಎಂಎಂ ಯುಪಿಪಿ (ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು: ಎಸ್ಸಿ, ಸೇಂಟ್)

ಟೋನ್ ಡಿಟೆಕ್ಟರ್

ಹೌದು

ಡಾಟಾ ಸ್ಟೋರೇಜ್ 1000
ಉಲ್ಲೇಖ ಮೌಲ್ಯ ಸೆಟ್ ಹೌದು
ವೇವ್ ಐಡಿ (ಐಚ್ಛಿಕ) ಹೌದು
ಡೇಟಾ ವರ್ಗಾವಣೆ (ಐಚ್ಛಿಕ) ಹೌದು
ರಿಯಲ್ ಟೈಮ್ ಮಾನಿಟರ್ (ಐಚ್ಛಿಕ) ಹೌದು
ಇತರೆ  
ಆಟೋ ಪವರ್ ಆಫ್ ಆಗಿದೆ ಯಾವುದೇ ಆಪರೇಷನ್ 10 ನಿಮಿಷಗಳ (ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬಹುದು), ಕಡಿಮೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಶಕ್ತಿ
ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್ ಹೌದು
ವಿದ್ಯುತ್ ಪೂರೈಕೆಯ ಎಎ * 3 ಬ್ಯಾಟರಿಗಳು ಅಥವಾ ಎಸಿ / ಡಿಸಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಅಡಾಪ್ಟರ್

* 20 ಕ್ಕೆ±3℃,ಸಿಡಬ್ಲ್ಯೂ,ಎಫ್‌ಸಿ ಕನೆಕ್ಟರ್‌ನೊಂದಿಗೆ,-10ಡಿಬಿಎಂ

ಗಾತ್ರ(ಎಚ್ * ಡಬ್ಲ್ಯು * ಡಿ)       

170mm * 97mm * 38ಎಂಎಂ

ತೂಕ 

ಸುಮಾರು 380 ಗ್ರಾಂ

ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ 

-20 -- +60°ಸಿ, < 90%ಆರ್ಎಚ್

ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಉಷ್ಣಾಂಶ 

-10 -- +50°ಸಿ, < 90%ಆರ್ಎಚ್

AOU400X-XXX-XXXX

ಪವರ್ ಮೀಟರ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್

ಲೇಸರ್ ಸೌಸ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್

VFL ಮಾಡ್ಯೂಲ್ PC ಸಂಪರ್ಕ ಘಟಕ
AOU400T = OPM(+10~ -70 ಡಿಬಿಎಂ)

M3M8     = 850/1300nm

ಖಾಲಿ = N/A ಖಾಲಿ = N/A
AOU400C = OPM(+26~ -50 ಡಿಬಿಎಂ) S3S5      = 1310/1550 ಎನ್ಎಂ ವಿ 10 = 10 ಎಂ.ವಾ. U =ಡೇಟಾ ವರ್ಗಾವಣೆ & ರಿಯಲ್ ಟೈಮ್ ಮಾನಿಟರ್
  S3S4S5  = 1310/1490/1550nm
 

ಉದಾಹರಣೆಗೆ: AOU400T-S3S5-V01-U

ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್
  • ಬ್ಯಾಗ್ ಹೊತ್ತೊಯ್ದ  


  • ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ


  • ಕೈಪಿಡಿ

  • ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಬಾಕ್ಸ್

ಐಚ್ಛಿಕ
  • ಎಫ್‌ಸಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್


  • ಎಸ್ಸಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್


  • ಎಸ್ಟಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್ 


  • ಎಸಿ / ಡಿಸಿ ಅಡಾಪ್ಟರ್

  • ಸಿಡಿ


  • ಎಫ್‌ಸಿ ಪುರುಷರಿಂದ ಎಲ್‌ಸಿ ಸ್ತ್ರೀ ಅಡಾಪ್ಟರ್

ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ
ಟೋಟಾಪ್