Eraill

Home » cynhyrchion » Offer ffibr » Eraill

  • img / tk_31_round_cable_stripper-82.jpg

Rîl Ffibr Bare TK-32

Cysylltwch â ni
  • Manyleb
  • Ymchwiliad
  • Lawrlwythiadau

Ffibr modd sengl sbectrwm llawn

Radiws macrobending bach,cydymffurfio â safon G.657A neu G.652D

Gwerth gwanhau bach

Yn addas ar gyfer unrhyw amgylchedd testiong optegol

Math o Fiber G.652D / G.657A
deunydd SR Polypropylen
Tymheredd gweithredu -40℃ i 55 ℃
Colled Nodweddiadol <0.35dB / km @ 1310nm
hyd 1km,2km,3km,4km neu addasu


Cysylltwch â Ni
Taflen ddata & Llawlyfr

TK-32 moel Fiber Reel .pdf

Tystysgrif

totop