Multimeter ffibr

Home » cynhyrchion » Profi a Mesur » Multimeter ffibr

  • IMG/Optical-loss-test-set-bou350-88
  • /upfile/2020/05/29/20200529151900_ 602.jpg
  • /upfile/2020/05/29/20200529151926_ 994.jpg
  • /upfile/2020/05/29/20200529151942_ 360.jpg

Set prawf colled optegol BOU350

Cyfuno OPM a OLS mewn un ddyfais, galw yn aml fel setiau prawf colled optegol. Gellir ei ddefnyddio hefyd fel mesurydd pŵer optegol neu ffynhonnell golau.

Cysylltwch â ni
  • Manyleb
  • Gwybodaeth Archebu
  • Ymchwiliad
  • Lawrlwythiadau

OPM,OLS mewn un ddyfais 

Mesur gwanhau optegol

Modd arbed ynni

OPM gyda 850/1300/1310/1490/1550 / 1625nm

Gosod gwerth cyfeiriol ar gyfer pob un donfedd

Ymreolaeth pŵer 100 oriau

Gwarant blwyddyn a chyfwng graddnodi argymelledig tair blynedd

Ffynhonnell golau

M3M8

S3S5

S3S4S5

tonfedd (nm)

850/1300

1310/1550

1310/1490/1550

Pŵer allbwn

> - 6dBm @ 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm / > -10 dBm @ 850nm / 1300nm

Modiwleiddio

270Hz, 1KHz, 2KHz

connector

FC/PC

Mesurydd pŵer

 

Cywirdeb *

± 0.2dB

Tonfeddi Calibredig

850nm / 1300nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm

Storio Data 1000 olion

Synhwyrydd Tôn

Ydw

Set Gwerth Cyfeirio

Ydw

connector

Cc & 2.5mm UPP (SC, ST opsiynol)

Pwer Auto i ffwrdd

Dim llawdriniaeth yn 10 cofnodion (gellir ei ganslo), Ynni batri isel

Tâl Batri

Ydw

Cyflenwad pŵer

2 * Batris AA neu addasydd AC/DC

* yn 20 oed±3℃, CW, gyda chysylltydd FC, -10dBm

maint(H * W * D.)       

160mm * 75mm * 32mm

pwysau 

Tua 180g

Tymheredd Storio 

-20 -- +60°C, < 90%RH

Tymheredd gweithredu 

-10 -- +50°C, < 90%RH

BOU350-X

Modiwl Mesurydd Pwer

Modiwl Souce Laser

BOU350T = OPM(+6~-70dBm)

M3M8     = 850/1300nm

BOU350C = OPM(+26~-50dBm) S3S5     = 1310 / 1550nm
  S3S4S5  = 1310/1490 / 1550nm

Enghraifft: BOU350T-S3S5

safonol

  • Bag cario  


  • Llawlyfr


  • Tystysgrif graddnodi

  • Blwch pacio

dewisol
  • Addasydd CC


  • Addasydd SC


  • Addasydd ST 


  • Addasydd AC/DC


  • Addasydd benywaidd CC i LC benywaidd

Cysylltwch â Ni
Taflen ddata & Llawlyfr

Profwr colled BOU350

BOU350 Manual .pdf

Tystysgrif

totop