Mesurydd pŵer optegol

Home » cynhyrchion » Profi a Mesur » Mesurydd pŵer optegol

  • IMG/mini_fiber_optic_power_meter_apm80 .jpg
  • /upfile/2018/06/27/20180627102505_ 845.jpg
  • /upfile/2018/06/27/20180627102512_ 324.jpg

Mesurydd Pwer Optegol Ffibr Mini APM80

Mae APM80 wedi'i gynllunio ar gyfer gosod rhwydwaith ffibr, profi a chynnal a chadw. Dylunio mini, hawdd i weithredu a chario mewn prosiect FTTx.

Cysylltwch â ni
  • Manyleb
  • Gwybodaeth Archebu
  • Ymchwiliad
  • Lawrlwythiadau

850/1300/1310/1490/1550/1625nm
Cc, SC, Addaswyr ST a UPP 2.5mm
Modd arbed ynni
Wedi'i adeiladu yn VFL (dewisol)
Cadw gwerth cyfeiriol
Ymreolaeth pŵer 100 oriau
Gwarant blwyddyn a chyfwng graddnodi argymelledig tair blynedd

model

APM80T

APM80C

arddangos ystod

1310/1490/1550/1625: +10 ~-70dBm

1310/1490/1550/1625: +26 ~-50dBm

850/1300: +10 ~-60dBm

850/1300: +26 ~-40dBm

Cywirdeb *

± 0.2 dB

Tonfeddi Calibredig

850nm / 1300nm / 1310nm / 1490nm / 1550nm / 1625nm

Dangos pŵer datrys

0.01dB

Llinoledd

±0.1dB

Cysylltydd OPM

2.5mm cyffredinol a CC (SC, ST addasydd dewisol)

Cysylltydd VFL

2.5mm cyffredinol

Allbwn VFL

10mW neu addasu

Golau LED

Allbwn Cod SOS

Pŵer awtomatig oddi ar

Dim llawdriniaeth yn 10 cofnodion (gellir ei ganslo), Ynni batri isel

Tâl Batri

Ydw

Bywyd Batri

Uchod 100 oriau (OPM)

Cyflenwad pŵer

AA * 2 batris neu AC/DC addasydd cyflenwad pŵer

maint(H * W * D.) 105mm * 52mm * 34mm
pwysau Tua 100g
Tymheredd Storio -25 -- +60℃, <90%RH
Tymheredd gweithredu -10 -- +50℃, <90%RH

* yn 20 oed±3℃, CW, gyda chysylltydd FC, -10dBm

APM80X-XX
APM80X - model                                                        Xx - VFL
APM80T = OPM(+10~-70dBm)                                  Gwag = Amherthnasol   
APM80C = OPM(+26~-50dBm)                                 V10 = 10MW

safonol

    safonol   

                     Llawlyfr defnyddiwr                          

         Cysylltydd CC

 

 

 

 

    dewisol

 

 

 

 

 

        Cysylltydd SC  

       ST connector    

        Addasydd AC/DC

             Bag cario              

 

                         

 

     

                         

Cysylltwch â Ni
' Datasheet ' & Llawlyfr

Mesurydd pŵer optegol ffibr mini APM80

Tystysgrif