ሌሎች

መኖሪያ ቤት » ምርቶች » የፋይበር መሣሪያዎች » ሌሎች

  • img / tk_31_round_cable_stripper-82.jpg

TK-32 Bare Fiber Reel

አግኙን
  • ዝርዝር
  • ጥያቄ
  • ማውረድ

ባለሙሉ እይታ ነጠላ ሞድ ፋይበር

አነስተኛ ማክሮቢንግ ራዲን,በ G.657A ወይም በ G.652D ደረጃ ያሟላሉ

አነስተኛ የማጣሪያ እሴት

ለማንኛውም የጨረር ሙከራ ተስማሚ

የፋይበር አይነት G.652D / G.657A
ቁሳዊ SR ፖሊፕሊንሊን
የክወና ሙቀት -40℃ ወደ 55 ℃
የተለመደው ኪሳራ <0.35dB / km @ 1310nm
ርዝመት 1km,2km,3ኪሜ,4ኪሜ ወይም ያበጁ


አግኙን
የመረጃ ዝርዝር & መመሪያ

TK-32 Bare Fiber Reel.pdf

የምስክር ወረቀት

totop